อยาถามเรื่องปืนบีบีกันที่มันยิงออโต้ไม่ได้ครับ

กระทู้คำถาม
คือ ผมซื้อปืนบีบีกัน บาเรตต้า ครับ แต่ทำไมมันยิงออโต้ไม่ได้ ทั้งที่ตรงเซปไกมันมี 3 ระดับ คือ ล็อกแรกมันจะยิงได้ทีละนัด

ล็อกที่สองมันควรจะ (เน้นว่าควรจะ) ยิงออโต้ครับ

และล็อกสามคือห้ามไก

ผมสงสัยว่าแต่ทำไมพอเข้าล็อกที่สอง มันถึงยิงออโต้ไม่ได้หน่ะครับ รบกวนผู้รู้ชี้แนะครับ 
ขอบคุณล่วงหน้าครับ 🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น