<<Aff Taksaorn @ 2020>> # 425 ติดตามข่าวสาร แอฟ ทักษอร & น้องปีใหม่ กันค่ะ

กระทู้สนทนา
สุขสันต์วันเกิดแม่แอฟค่ะ  จากนี้ไปขอให้แม่แอฟประสบความสำเร็จในชีวิต ทั้งชีวิตส่วนตัวและการงาน
ก้าวข้าม comfort zone ได้แล้ว ให้ได้ทำในสิ่งใหม่ ๆ ที่รัก ขอให้เป็นที่รักและชื่นชอบของทุกคน
ให้ลูกสาวเป็นเด็กดี เชื่อฟังคุณแม่ และที่สำคัญขอให้สุขภาพแข็งแรง รับงานหนังงานละครให้ fc ได้ชื่นชม
ผลงานไปนาน ๆ นะคะ

งานวันเกิดเล็ก ๆ ที่อบอุ่นที่สุด เชื่อว่าแม่แอฟจะมีคุณพ่อคุณแม่ทั้งสองคู่ หนูปี และพี่เปิ้ลอยู่เคียงข้างเสมอ
meekhaisri wishing you all the bests in the world 🤍 HBD @aff_taksaorn

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่