เคยเป็นกันมั้ยหวงรถไม่อยากไห้ไครยืมแม่กระทั้งญาติของแฟน?

คือเรื่องมีอยู่ว่าผมมีแฟนคนนึง ลูกญาติของแฟนต้องใช้รถญาติแฟนเลยไห้ยืมรถไป แต่ญาติแฟนไม่มีรถใช้ไห้แฟนผมมาคุยยืมรถกับผม ซึ่งผมใช้รถยนต์แต่ไปทำงานด้วยมอเตอร์ไซค์ เป็นเพื่อนๆจะทำอย่างไรกันครับจะพูดก้อพูดไม่ได้แฟนจะหาว่าผมไม่เอาครอบครัวเค้าอีก แต่ผมรู้สึกห่วงรถเพราะคนใช้ก็ขับรถไม่เก่ง ผมควรทำไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่