ซัวเรสนี่ของจริง เก่งจริง เสียดายเเทนบาซ่า มีใครเสียดายเเบบผมไหม

ออกตัวก่อนผมเชียร์ลิเวอพุล อยู่ลิเวอร์พูลผมชอบมาก  เลี้ยงๆไถๆไปยิงได้ตลอด  หรือยิงเเบบไม่จับก็ยิงได้ดี  ฟรีคิกอยู่ในระดับใช้ได้เลย   ตอนไปบาซ่าเเอบเชียร์อยู่ ก็ยังเล่นดี  อยู่เเอตมาดริด ก้ปรับตัวได้ไวยิงกระจุย   นักเตะเก่งขนาดนี้ทำไมบาซ่า ไม่น่าปล่อยเสียดายจริงๆ  พอบาซ่าขาดซัวเรส นี่ ยวบไปเลย   ผมว่าเขายังเล่นระดับสูงได้3-4ปี  เเอตมาดริดผมว่าปีนี้มีลุ้นเเชมป์เลย     อีกอย่างซัวเรสนี่มีช่วงพีคหลายปี  เเต่ละปียิงประได้เยอะทุกปี
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview