ตรมหามังงะตลกเก่า ประธานนักเรียนตัวล็ก บ้าผู้ชาย

ตามหามังงะเก่าค่ะ เป็นมังงะตลกสุดๆ มีประธานนักเรียนตัวเล็กเปี๊ยกเดียว ที่วาดเหมือนตัวการ์ตูน ใส่แว่นพลังจิต
ชอบกระโดดไล่ปล้ำผู้ชายหล่อ โดยเฉพาะตัวพระเอก แล้วก็จะมีมิชชั่นตลกๆในโรงเรียนตลอด
ตัวพระเอกแอบชอบนักเรียนหญิงผมสั้นคนนึง (ไม่แน่ใจว่าแอบชอบ หรือคนนี้เป็นตัวอิจฉานะ ลืมไปหมดแล้ว)
มันตลกแนวแบบที่รันม่าตลกอ่ะค่ะ ใครคุ้นๆบ้างไหม ทุกตอนคือมีเจ้าประธานนักเรียนเนี่ยล่ะที่คอยหาเรื่องมาปั่นให้ตลก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่