พรีเมียร์อิงแลนด์ สัปดาห์นี้เล่นอะไรกันก็ไม่รู้

ผมไม่ได้ดูสักคู่เลย เสียดายมากครับ ติดรับจ๊อบหาเงินจะไปอยู่ขั้วโลกเหนือ

เพิ่งได้เห็นผลการแข่งขันของทุกคู่ พระเจ้า!

Aston Villa โดน Leeds ถล่มไป 0-3

West Ham ยันเสมอกับ Man City ได้ซะงั้น 1-1

Liverpool ชนะ Sheffield ได้แค่ 2-1 เอง อันนี้ไม่โอเคนะเพราะควรจะถล่มทีมเล็กให้เยอะๆ เพื่อจะได้หักล้างลูกได้ลูกเสีย

Arsenal แพ้ Leicester 0-1 ไม่น่าเป็นไปได้ ก็เป็นไปแล้ว ไม่แพ้เขามาตั้งหลายๆ10ปี แต่เมื่อคืนโดนล้างสถิติเรียบร้อย

*อีกหนึ่งคู่ ไม่พูดไม่ได้เลยครับ ทีมใหญ่ของอิงแลนด์ปะทะกัน Manchester United กับ Chelsea ผลการแข่งขันใสสะอาดมาก 0-0 , เป็นคู่เดียวที่รักษาการเสียประตูและได้ประตู แต่ถ้าให้Manchester United ไปเยือนChelsea ผมคิดเล่นๆแบบเป็นกลางว่า Manchester United เก็บสามแต้มได้สบายเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview