ข้อศอกไหม่ทําไงดีค่ะ

พอ​ดีเกิดความคิดพิเลนเห็นในเน็ตเขาบอกว่าใช้ม่ะนาวทาข้อศอกแล้วจ่ะขาวบวกกับไปเจอคริปๆๆนึงใช้กวนอิมทาข้อศอกและจั๊กกระแล้วมันจ่ะขาวขึ้นพอรู้อย่างนี้เท่านั้นแหละลงมือทําเลยจร้าโดยเอาม่ะนาวมาทาข้อศอกและปล่อยให้มันแห้งเสร็จ​แล้วโบ๊ด้วยกวนอิมทาไปแบบหนาๆๆเลยพอตื่นเช้ามาเท่านั้นแหละข้อศอกนี่เกรียมเลยดํหนักกว่าเดิมทั้งซากทั้งด้านและดําคือหาทุกวิธีเเล้วทั้งใช้ยาสีฟันนู่นนี่นั้นมันก็ไม่หายทํางัยดีล่ะค่ะทีนี้​    ขอวิธีหน่อยค่ะ😭😭😭😭😭ตอนนี้เศร้ามากโดนเพื่อนผู้ชายทักข้อศอกดํายังก่ะหนังควายคือแบบไม่ไหว

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่