ต้องการคืนกล่อง true id tv เนื่องจากเปลี่ยนแพ็คเก็จลดลงไม่ได้ค่ะ ต้องไปคืนที่ช้อปใหญ่เลย หรือช้อปไหนก็ได้คะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ
คือต้องการคืนกล่อง true id tv เรื่องจากไม่รู้ว่าผูกสัญญาเบอร์ไว้ เปลี่ยนลดลงไม่ได้ถึงจะเปลี่ยนราคามากกว่า 299 ตอนนี้ใช้โปร 1XXX เนื่องจากติดสัญญาตอนซื้อเครื่อง คือจ่ายไม่ไหวค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้มือถือเลย 
อยากสอบถาม เราไปคืนที่ช้อปเล็กๆได้มั๊ยคะ เพราะแถวบ้านมีแต่ช้อปเล็กๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่