เรากำลังตามหาเพลงญี่ปุ่น ที่มีทำนองแบบ Nightcore ตามหามา 3 ปีแล้ว TT

กระทู้คำถาม
เราเคยโหลดแบบMp3มาครั้งนึงค่ะ เราไปเจอเพลงนี้ในยูทูปเราเผลอลบเครื่องเพลงหายหมดเลยค่ะ ว่าจะกลับไปหาเพลงนี้ในยูทูปก็ลบคลิปไปแล้ว เพลงนี้มันร้องประมาณว่า

เอ..กาจีนาอี~ เวเซเต้อาา~ กามาา เราจำได้แม่นนเลยท่อนแรก เป็นผู้หญิงร้อง อาจจะไม่ตรงเด๊ะแต่มันร้องประมาณนี้เลยค่ะ

ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ😭
แสดงความคิดเห็น
Preview