พระเอกจะหน้าเด็กตลอดไปมั้ยครับ

ตามหัวกระทู้เลยครับ อยากรู้ว่าพระเอกจะหน้าเด็กอย่างนี้ตลอดไปเลยมั้ยครับ หรือจะมีเหตุการณ์บางอย่างทำให้พระเอกหน้ากลับไปเป็นตอนแก่เหมือนเดิม เหลืออีก 6 ตอน เรายังรู้ไม่ได้หรอกครับ แต่อยากรู้ความคิดเห็นของคนที่ดูอยู่อ่ะครับ หรือคนที่เคยดูเรื่อง 17 again ก็ได้ครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เส้นเรื่อง น่าจะให้เห็นความผิดพลาด

ของทั้ง พระ_นาง

ถ้าเลือกได้ จะเลือก อนาคตใหม่นักที่ต้องการ

หรือครอบครัวที่เคยเลือก

ช่วงนี้ ดราม่า ตัวแปรทางเลือกของ นางเอก

และคุณตาผู้ให้พร มากระทบไหล่นางเอก แล้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่