ใครพอ จะรู้เพลง หรือ มิกซ์edm ที่มีเสียงชักปืนไหมครับ

กระทู้คำถาม
ใครพอ จะรู้เพลง หรือ มิกซ์edm ที่มีเสียงชักปืนไหมครับ แบบ มันจะเป็นเสียงคนพูดประมาณว่า ละจะมีเสียงชักปืน ไปด้วย ละมีเสียงคนร้องว่า i would ...  shot            .... shit the f...ck on the cloud ตามด้วย hand up hand up hand up หรืออะไรซักอย่าง  มันจะชอบเปิดในผับ หรือ ในงานเฟส ใครพอจะรู้จักไหมครับ หรือมีในยูทูบไหม ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview