นึกเพลงในฉากหนังของเรื่องนึงไม่ออกครับ

กระทู้คำถาม
เคยดู จำได้แค่ว่า เป็นฉากที่ แม่ และลูกสาวกำลังจะย้ายบ้านไปหลังใหม่ รถที่ใช้ขนของที่ย้ายบ้าน จะเป็นรถยนต์พ่วงแบบ Moving Trailer ที่ฝรั่งใช้กันอะครับ โดยฉากที่ขับรถอยู่นั้น ได้เปิดเพลง เพลงนึง น่าจะเป็นเพลงเก่าๆ เป็นผู้ชายร้อง หนังน่าจะเป็นแนว ระทึกขวัญ หรือ สยองขวัญเนี้ยแหละครับ ช่วยหน่อยนะครับจำได้แต่นี้ครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่