คนไปเที่ยวสิงคโปร์ นี่เขาไปเที่ยวอะไรกันครับ ?

คือผมกำลังอยากเริ่มไปเที่ยวต่างประเทศน่ะครับ อยากลองไปที่ใกล้ๆก่อน หลายๆคนแนะนำสิงคโปร์ แต่ความคิดเห็นส่วนตัวของผมนะครับ ผมว่ามันมีแค่ภาพจำไม่กี่อย่างเช่นเมอร์ไลอ้อน ซูเปอร์ทรี ข้าวมันไก่ อะไรทำนองนี้ ซึ่งผมว่ามันเดิมๆ ไม่น่าตื่นตาตื่นใจ

ผมเลยอยากถามครับว่า คนไปเที่ยวสิงคโปร์เนี่ย อะไรเป็นแรงจูงใจหรือแรงกระตุ้นให้ไปเที่ยวที่สิงคโปร์ครับ ?

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่