ถ้าเกิดค่ายคุณฉอดทำละครแนวอื่นบ้าง อยากให้ทำแนวไหน เรื่องอะไรครับ ลงช่องไหน

กระทู้คำถาม
ผมชอบละครค่ายนี้นะ ถึงบางเรื่องจะมีฉากแรงไปบ้าง แต่ค่ายนี้ที่ผมเห็นก็มีแต่ดราม่า กับแนวคอเมดี้อย่าง ตกกระไดหัวใจพลอยโจน บ้านสาวโสด คุณพ่อจอมซ่าส์ไรงี้ และค่ายนี้ก็ทำละครให้ทุกช่องทั้ง one31 gmm25 amarin34 และล่าสุดเห็นว่าช่อง 3

ถ้าเกิดค่ายคุณฉอดทำละครแนวอื่นบ้าง อยากให้ทำแนวไหน เรื่องอะไรครับ ลงช่องไหน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่