ตามหาอนิเมชั่นเก่า 10กว่าปี 3D

จำได้คร่าวๆเหมือนโลกจะอวสานมั้งครับ ทีนี้มันจะมีตัวละครนึงที่เป็นลิงสวมอะไรสักอย่าง จุดเด่นคือชอบห้อยหัว แต่มันจะมีฉากที่ลิงตัวนั้นตาย และเศร้ามากๆ
ในตอนจบจำได้ว่ามีเทพหรือมนุษย์อะไรสักอย่างใส่ชุดสีขาวมั้ง เดินเหมือนเดินลงบันไดลงมาข้างล่าง มาทำไรไม่รู้จำไม่ได้ T^T
---รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ ขอบพระคุณครับบบบ อมยิ้ม42
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่