เบอร์ที่ลงทะเบียนเราเที่ยวด้วยกันโดนตัด สามารถเคลมค่าตั๋วเครื่องบินอย่างไรได้บ้างครับ

พอดีจะเข้าไปเคลมค่าตั๋วเครื่องบินของโครงการเราเที่ยวด้วยกันในเว็บไซต์
แต่ระบบมีการส่ง OTP ไปยังเบอร์ที่สมัครเราเที่ยวด้วยกันไว้ในตอนแรก
แต่เบอร์นั้นวันหมดและโดนตัดสัญญาณไปแล้ว
สามารถแก้ไขเบอร์ได้ทางใดบ้างครับ ไปธนาคารกรุงไทยแล้วเขาบอกว่าแก้ไขไม่ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น