ตามหาความหมายของชื่อ กฤษติยาภรณ์

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเราเพิ่งเปลี่ยนชื่อมา โดยที่พี่ชายเป็นคนตั้งให้ เขาให้เราหยิบฉลากค่ะ แต่ไม่รู้ความหมาย รู้แค่ว่ามันเพราะและไม่มีกาลกิณี -0-
เราพยายามหาแล้วค่ะ แต่ไม่มีเลย เจอแต่ 'กฤติยาภรณ์' เราคิดว่าสะกดต่างกันความหมายก็อาจจะต่างกันค่ะ พอมีใครพอจะเดาๆหรือทราบความหมายของชื่อ กฤษติยาภรณ์ บ้างไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่