ช่วยหน่อยค่ะ เครื่องFax Panasonic รุ่น UF 6300 ส่งFaxและโทรออกไม่ได้ค่ะ

ช่วยหน่อยค่ะ เครื่องFaxส่งออกไม่ได้ ลองเปลี่ยนเบอร์ปลายทางส่ง Fax ก็ไม่ได้ทุกเบอร์ มีเสียงสัญญาณเรียกออก  แต่สามารถโทรเข้าเครื่องFaxได้ แบบนี้เป็นที่สาเหตุจากอะไรคะ? หรือต้องตั้งค่าเครื่องตรงไหนคะ ขอรบกวนช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ 
ปล. ไม่มีความชำนาญด้านITเลย ต้องขอรบกวน มา ณ ที่นี้ค่ะ ^_^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่