ตามหาหนังค่ะ พอดีเคยดูในNetflixแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้

กระทู้คำถาม
คือเรามีเรื่องอยากจะถามค่ะ เรียกว่าเป็นความเอ๋อของตัวเองก็ได้ ฮือ คือเรามาตามหาหนังเรื่องนึงในNetflixค่ะ เนื้อเรื่องประมาณ นางเอกเป็นเด็กใหม่ที่ไม่เคยเรียนโรงเรียนมาก่อน เลยไม่ค่อยคุ้นชินกับอะไรต่างๆในโรงเรียนเท่าไหร่ แต่นางเอกได้ไปรู้จักกับแก๊งๆนึงที่เป็นแก๊งสาวฮอต(รึป่าวนะ) ซึ่งแก๊งนางก็มีสมุดจดความลับของทุกคนในโรงเรียนอะไรประมาณนี้ค่ะ คือเรื่องอะไรคะ ฮือ

แสดงความคิดเห็น
Preview