จะไปเขาใหญ่ศุกร์นี้ เป็นไปได้ไหมครับ ?

กระทู้คำถาม
พอดีจะต้องมีไปพักร้อนกับที่ บ. ศุกร์นี้ที่เขาใหญ่ แต่เห็นข่าวช่วงนี้ เดี๋ยวน้ำท่วม เดี๋ยวเขื่อนแตก จาก กทมไปเขาใหญ่ จะยังเดินทางได้ไหมครับ หรือ เขาใหญ่โดนตัดขาดไปแล้ว พอดีหาข้อมูลแล้วไม่รู้เลยว่าใช่ทางที่ตัวเองจะต้องผ่านหรือเปล่าน่ะครับ พอจะมีวิธีหาข้อมูลด้วยตัวเองได้ไหมครับ ? หรือใครที่มีความรู้อยากขอข้อมูลหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่