ระหว่าง pajero 2020 กับ fortuner 2020 รุ่นไหนน่าสนใจกว่ากันคะ

เราไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถเลยค่ะ สนใจรถอยู่ 2 ตัว
ระหว่าง pajero 2020 กับ fortuner 2020

การใช้งานแค่ขับไปทำงานในเมือง ไป-กลับ 20 โลและอยากได้รถครอบครัวค่ะ

และตอนนี้ใช้รถ jazz ปี 14 ตัวท๊อปอยู่  อยากรู้ว่าถ้าขายแล้วจะได้ราคาประมาณกี่บาทคะ  สภาพใช้งานในเมืองเดิมๆ ไม่ได้เเต่งอะไรค่ะ

ปล.ไม่ต้องแซะว่าหาข้อมูลในเน็ตนะคะ
ใครไม่อยากตอบเลื่อนผ่านค่ะ
เพราะเราอ่านข้อมูลในเน็ตแล้วไม่ค่อยเข้าใจค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่