กล่อง tv-aj กดแล้วข้ามบางช่อง

กล่อง ทีวี ดิจิตอล ต่อกับเสา True ทำไมกดเรียงช่อง แบบดูช่อง 29 กดขึ้นไปช่อง 34  เลย (ข้ามช่อง 32 33)
เปิดช่อง 35 กดลง ไปช่อง 33 เลย  (ข้ามช่อง34)  33 กดขึ้นก็ไป 35 เลย
24 กดขึ้น ข้ามไป 27 (ข้าม 25)  
ต้องกดตัวเลขตรงๆ ถึงจะดูช่องที่โดนข้ามได้
ดูที่กล่อง พิมพ์ว่า AV DVB-93+
ผมควรติดต่อใครครับ ระหว่าง AJ กับ TRUE Vision
ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview