รบกวนสอบถามผู้รู้ว่า Adidas ultraboost 20 คู่นี้แท้ไหม?

ผมเพิ่งถอยรองเท้า Adidas Ultraboost 20 จากร้านหนึ่งใน Shopping Online ซึ่งเคลมว่าแท้แน่นอน ถ้าปลอมจะคืนเงินให้ 200% เลย (โอ้ว)

วันนี้ผมได้ของมาแล้ว สด ๆ ร้อน ๆ จากที่สัมผัสก็ดูเหมือนจะโอเคนะครับ แต่ติดตรงหลาย ๆ จุดที่ไม่เรียบร้อยเลย แถมกล่องคือบู้บี้มาก เปรียบเทียบจากคลิปและรีวิวอื่น ๆ รู้สึกว่าไม่น่าจะแท้ละ เลยจะรบกวนผู้รู้ในพันทิป ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับว่าแท้หรือไม่แท้กันแน่

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview