ปืนพก BB Gun รุ่น Sig Sauer p320 มีอาการลูกเบิ้ล สาเหตุจากอะไรบ้างครับ?

กระทู้คำถาม
คืออาการที่เป็นก็คือ เหนี่ยวไก 1 ครั้ง ปืนจะลั่นพรวดเดียว ประมาณ 2-3 ลูก เคยให้ทางร้านที่ซื้อ ลองเช็คแล้ว เขาบอกว่าสปริงเซียร์ล้า ปรับแต่งมาแล้ว
ลองเอากลับมายิงตอนแรกก็ปกติ ยิงไปประมาณ 3-4 แม็ก เริ่มมีอาการเดิมอยากรู้ว่ามันจะซ่อมให้หายได้ไหมครับ หรือมีร้านดีๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่