บทบาทของ​ ชาล็อต​ เปโรสเปโร​ ในกลุ่มบิ๊กมัม

ผมรู้สึกว่าพี่ใหญ่แห่งกลุ่ม​บิ๊กมัมคนนี้เนี่ยมีบทค่อนข้างที่จะเยอะกว่าลูกๆบิ๊กมัมคนอื่น

ผมว่าพี่ใหญ่เนี่ยดูเหมือนจะเป็นเสาหลักของกลุ่มมากกว่า​ แคร็กเกอร์​ กับ​ สมูตตี้ อีก

ถ้าไม่บอกตำแหน่งผมคิดว่าพี่แกเป็นมือขวาเลยนะ

เรื่องความแข็งแกร่งของพี่ใหญ่ก็มากถึงขนาด
จัดการ​ ช็อปเปอร์​ กับ​ บรู๊ค​ ได้ง่ายๆ​ เลย

โดนระเบิดพลีชีพของเพโดรแล้วยังสามารถสู้ต่อได้

ใช้พลังไปซัพพอดบิ๊กมัมก็ทำมาแล้ว

ส่วนตัวผมชอบตัวละครตัวนี้พอสมควรเลย

สุดท้ายนี้ก็ขอถามความเห็นของเพื่อนๆดู
1.คิดว่าพี่ใหญ่ถ้าสู้กับโดฟลามิงโก้ใครชนะ
2.​คิดว่าพี่ใหญ่กับสแน็กใครแข็งแกร่งกว่ากัน
3.คิดว่าพี่ใหญ่ถ้าสู้ตัวๆกับพวกพลเอกพอจะสู้ได้นานแค่ไหน
4.คิดว่าลูกๆบิ๊กมัม​ เคารพ​ พี่ใหญ่หรือคาตาคุริมากกว่ากัน
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่