อยากดัดผมแบบอยู่ได้1เดือน มีมั๊ย??

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เราอยากดัดผมค่ะ ไปยืดมาเมื่อ3เดือนที่แล้ว แล้วไม่ชอบ พอลองซื้อที่หนีบผมแบบลอนมาม่ามาแล้วชอบ เลยอยากผมหยิกค่ะ หยิกแบบคิงกี้เคอร์ อยากสอบถามว่ามันมีแบบไม่ถาวรมั๊ยคะ แต่อยู่ได้แบบ1เดือน ที่ต้องอยู่1เดือนเพราะมันเป็นวันปิดเทอมค่ะ เราเลยอยากดัดหยิกๆ แล้วถ้ามีแบบดัดแล้วอยู่ได้1เดือน เค้าเรียกว่าดัดยังไงคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview