คิดว่าจะมีใครที่สามารถที่จะตามความเร็วหรือพอมองเห็นการเคลื่อนไหวด้านความเร็วของเเฟลซ(เรื่องone punch man)ได้บ้างครับ

ผมขอตัดเฮียโล้นไซดามะออกไปก่อนเลยนะครับ  เพราะสเตตัสพลังmax level เเทบทุกอย่างเเล้วยกเว้นด้านสมองนะครับ 555 จะเทียบเเค่ในเรื่องone punch  man
 หรือจะเทียบข้ามไปเรื่องอื่นก็ได้ครับเเยกย่อยได้เลยครับ  อาจจะไม่ต้องเทียบเเค่ด้านความเร็วก็ได้ครับ  เอาเเบบคนที่น่าจะรับมือกับความเร็วของเเฟลซได้อะครับ
 ขอบคุณที่เสียเวลามาอ่านกระทู้ของผมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่