คุณหมอแนะนำให้หาเครื่องดูดความชื้นมาใช้ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

น้องหมาที่บ้านช่วงนี้ป่วยทุกตัวเลยค่ะ ที่หนักคือถึงขั้นเป็นต้องนอนโรงพยาบาลอยู่ในตู้ออกซิเจน คุณหมอบอกว่าถ้าเราเปิดแอร์โหมด Dry ความชื้นจะต่ำลงจริงแต่คนที่อยู่จะลำบาก รู้สึกไม่สบายตัว คุณหมอเลยแนะนำให้หาเครื่องดูดความชื้นมาใช้ แต่เราไม่มีความรู้เรื่องเครื่องดูดความชื้นเลยค่ะ อยากจะขอคำแนะนำว่ามียี่ห้อไหนแนะนำบ้าง ห้องประมาณ 40 ตรม. ค่ะ ขอบคุณนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่