ใครไปเยี่ยมชนโครงการ นันทวัน รามอินทรา -พหลโยธิน 50 มาบ้างแล้วครับ แบบบ้านผมว่าสวยโดนใจจริงๆ

แต่ก็แอบพื้นที่นอยตามสไตล์แลนด์ทุกโครงการ ทุกวันนี้ก็อยู่บ้านแลนด์ แต่ 10 กว่าปีแล้วครับ เห็นแบบบ้านโครงการนี้แล้วสวยสะดุดใจมากๆ  ชอบตรงระบบกันขโมยรวมศูนย์ และ สายไฟฟ้าลงดินทั้งหมด ซึ่งคงเป็นมาตรฐานปกติของบ้านจัดสรรค์ยุคหลัง  10 ปีมานี้ละมั้ง  ก่อนหน้านั้นบ้านสวยยังไงเจอสายไฟเข้าไปก็ดูดรอปไปเยอะเลย

แต่ถนนเส้นนั้นมันเหมือนจะ  ตัน หรือยังไม่สร้างต่อรึเปล่าครับ ว่าจะแวะไปดูของจริงซะหน่อย ใครเคยไปดูแล้วแชร์กันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่