ดวงชะตา เกี่ยวกับ อาชีพการงาน

สวัสดีครับ ครูบาอาจารย์ที่เคารพ
กระผม นาย ปริตต์นนท์ สกุลเทียมเล็ก
เกิด 23 กันยายน 2533 เวลา 19.52 น.
วันอาทิตย์ เกิดที่ กทม./ธนบุรี
ปัจจุบัน อาศัยอยู่ จ.สมุทรสาคร ครับ
  กระผม อยากทราบเรื่อง อาชีพการงานและเรื่องเงิน ว่ากำลังจะไปในทิศทางไหน

กระผมกำลัง จะเริ่มประกอบอาชีพใหม่ ภายในเดือนนี้ครับ(ต.ค63) เป็นการขายของกินเกี่ยวกับน้ำ(น้ำส้ม) ครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่