อยากซื้อน้ำมันหอมระเหย เพื่อลดอาการปวดหัว จำเป็นต้องซื้อยี่ห้อแพงๆมั้ยครับ?

น้ำมันหอมระเหยเอามาสูดดม เพื่อความผ่อนคลายบรรเทาอาการปวดหัวจากความเครียด ยี่ห้อไหนได้ผลดีและหาซื้อได้ตามห้างบ้าง อยากไปลองดมด้วยตัวเองครับ
ตอนนี้เล็งไว้ 2 ยี่ห้อคือ Karmakamet กับ Reunrom Everyday ชอบกลิ่นของมันแต่ราคาสูงอยู่ มียี่ห้ออื่นแนะนำมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่