เป็นสิว เพราะฝังเข็มคุมกำเนิด มีความเป็นไปได้ไหมคะ

ปกติเราจะเป็นคนหน้ามันช่วงทีโซนค่ะ
  มีสิวประปราย สิวนี่ไม่เคยหายไปจากหน้าอยู่แล้ว เป็นตลอด ตั้งแต่ช่วงวัยรุ่นค่ะ (13-14เริ่มเป็นสิว)
  แต่พอมา ตั้งท้อง แล้วก็ฝังเข็มคุมกำเนิด คือ ใต้คาง พรึบเลยค่ะ ไม่รู้จะทำยังไงดี
  ฝั่งเข็มคุมกําเนิด มันก็สามารถคุมกำเนิดได้ค่อนข้างดี เราก็ไม่อยากจะเอาออกค่ะ
  อยากรู้ว่ามันเกี่ยวเนื่องกันไหม หรือว่าไม่เกี่ยวกันค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่