มีออกเลือดทางช่องคลอดใช่ประจำเดือนหรือไม่

กระทู้คำถาม
แฟนผม​มีเลือดออกทางช่องคลอดประมาณ​ 2​ วันที่แล้วครับแฟนเวลา​ 15:00​ แฟนบอกว่ามีเลือดออกมาครับ​ เป็นสีแดงสด​ แล้วหลังจากนั้นคือไม่มีเล อดออกอีกเลยครับจนถึงวันนี้​ เลือดออกมาหลังประจำเดือนได้ประมาณ​ 17​ วัน​ แต่ในช่งง​ 17​ วันนี้เราไม่ได้มีอะไรกันแบบสอดใส่เลยครับ​ มีแค่การใช้นิ้วและ
oral  sex​ แต่ว่าใช้นิ้วไม่ลึกมากนะครับ​ พอดีว่าแฟนว่าประจำเดือนเลื่อนแต่ปเดือนมาแค่นี้หรอครับรึว่าเป็นอะไรรึป่าวผิดปกติอะไรรึป่าวครับ

ปล.​ เมื่อวานครับอยู่ดีแฟนบอกปวดท้องอ่อนแต่ไม่ได้ม้เลือดมทเหมือาวันนั้นปวดท้องปกติมั้ยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่