กู้เงินออนไลน์

กระทู้คำถาม
เราโดนตามทวงหนี้ค่ะ เพื่อนเราไปกู้เงินออนไลน์มา แล้วแอบอ้างชื่อเรา เบอร์โทรเราเป็นคนค้ำ ตอนนี้ทางกู้เงินออนไลน์ส่งข้อความมาหาเรา เราเครียดมากเลยค่ะ ไม่รู้เรื่องอะไรด้วยเลย เพิ่งรู้จากปากเพื่อนวันนี้

ตอนนี้เครียดมากค่ะ เห็นในข่าวกลัวเขาเอาเราไปประจาน เราไม่รู้เรื่องอะไรด้วยเลย  มันเสียความรู้สึก แถมเพื่อนยังทำเราเดือดร้อนอีก เมื่อสามวันก่อนมาขอยืมเงินเราไปบอกว่ามีความจำเป็นต้องใช้ เราก็ให้ไป

มันพอจะมีวิธีแก้ไหมคะ ตอนนี้กังวลไปหมดทุกอย่าง เครียดมากค่ะ แต่เพื่อนทำใจเย็นไม่รู้ร้อนรู้หนาวเลย ได้แต่บอกเราให้รับปากกับเจ้าหนี้ว่าจะรวบยอดให้ บอกให้เรารับปากไปก่อน มืดแปดด้านค่ะ กลัวไปหมดทุกอย่างเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่