ใครเคยมีแฟนเป็นชาวต่างชาติบ้างคะ แชร์ประสบการณ์กันหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้เรากำลังคุยกับผู้ชายคนนึงอยู่ เขาเป็นทหารอยู่ในสหรัฐอเมริกา เราพึ่งคุยกันได้ไม่นาน แชร์รูปถ่ายให้กันบ้าง แต่ไม่เคยวิดีโอคอล เพราะมันเป็นกฏของทางค่าย ไม่สามารถคุยกันผ่านวิดีโอคอลได้ เขากำลังจะมาหาเราที่เมืองไทยเดือนพฤศจิกายนนี้  แต่เรากลัวโดนหลอกมาก เพราะเราไม่เคยมีแฟนเป็นแฟนเป็นคนต่างชาติ ตอนนี้กลัวอย่างเดียว กลัวเขาจะหลอกลวงเรา เราไม่รู้จะพิสูจน์ยังไง อีกอย่างเขาไม่เคยพูดว่าจะส่งสิ่งของมาให้เราหรือพูดง่ายๆว่า เขาไม่มีท่าทีจะส่งของมาให้เราโดยที่เราจะต้องเสียเงินอ่ะค่ะ   ใครแนะนำเราได้บ้างคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่