จะสั่งซื้อรองเท้า Asics ได้จากเว็บไหนบ้างครับ

ตามหัวข้อเลยครับ อยากสั่งรองเท้า Kayano 26 สีที่ไม่มีในเมืองไทย
ทีนี้ สั่ง EBay พี่แกก็บวกแหลกราญบานตะไท ราคาพุ่งไปอีกนิดก็หมื่นล่ะ
จะสั่ง Lazada หรือ Shopee ก็กลัวจะสีตก เพราะราคาถูกเหลือเกิน คู่ละไม่เกินสองพัน
จะสั่งจากเว็บ Asics Thailand ก็มีให้เลือกน้อยมาก เว็บ Asics ต่างประเทศ แม้แต่ Japan ก็ไม่ส่งไทย
หมดสิ้นปัญหาอับจนหนทาง เลยมาขอความช่วยเหลือหน่อยครับ 
ใครสั่งรองเท้ายี่ห้อนี้จากเว็บ Official ที่ส่งมาเมืองไทยบ้าง หรือเว็บอื่นๆ ที่ราคาไม่โหดเหมือน EBay
โปรดแนะนำข้าพเจ้าด้วยเถิด

อันนี้ คือสีที่อยากได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่