อยากให้ผู้รู้ช่วยตอบ เรื่อง "ยื่นภาษี"

พอดี หนูทำงานเสริม นอกจากทำงานประจำ หนูขายของในไอจี พวกเสื้อ และหมวก รายได้ ทุนและกำไรรวมกันตกเดือนละ 40000 ต่ำสุด หนูอยากจะยื่นภาษีเงินได้บุคคลธรรมดา หนูทำยังไงได้บาง หนูไม่มีความรู้เลย พี่ๆ ที่รู้ ช่วยมาตอบ ช่วยมาแนะนำด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ ❤️
แสดงความคิดเห็น
Preview