ใครอ่าน Comic The boys ช่วยสปอยเรื่องเหล่านี้ให้ทีครับ (มีสปอย SS2)

1. เอเทรนกับดีพ และควีนเมฟ ตอนจบเรื่องตายไหมครับ ดูเหมือนตัวสามตัวนี้จะเป็นตัวละครสีเทาๆ

2. โฮมแลนเดอร์ ท้ายสุดต้องสู้กับแบล็คนัวใช่ไหมครับ สู้กันเพราะอะไรครับ ?

3. นอกจากโฮมแลนเดอร์แล้ว มีใครเก่งกว่าเขาอีกไหม (ไม่นับรวมแบล็คนัว

4. ผู้หญิงที่ท้าย Ep8 SS2 สรุปเป็นตัวละครดีไหมครับ พลังระเบิดหัวดูน่ากลัวมาก เหมือนเป็นตัวร้ายเลย

5. ผญ ทดลองหัวสกินเฮด จะมีบทอีกไหมครับ พลังดูโหดดี

6. สรุปท้ายที่สุดแล้ว วอทล่มสลายไหมครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่