ขอคำแนะนำ Honda city SV 2020 ข้อเสนอนี้ดีมั้ยคะ ต้องปรับอะไรอีกมั้ยเอ่ย

เซลล์ให้ของแถมตามนี้ค่ะ อยากปรึกษาว่าควรเพิ่ม-ลดตรงไหน และมีข้อสงสัยค่ะ

-ฟิล์ม3M Master series ดีมั้ยคะ? ไม่อยากได้ร้อนค่ะ ขับกลางวันบ่อย ในเมืองเป็นหลัก มีกลางคืนบ้าง เซลล์บอกว่าเป็นเทคโนโลยีใหม่กว่า ดีกว่าXPearl ceramicของเซลล์อีกเจ้า
-เคลือบสีฟลูออโร่คืออะไรคะ? ถามเซลล์ว่าต่างกับเคลือบแก้วเซรามิคยังไง เค้าบอกว่า ขัดเคลือบสีทำให้ตัวรถเงามากยิ่งขึ้น รถดูมีความพรีเมี่ยม(ถ้าคำตอบนี้เราทราบอยู่แล้วค่ะ (^_^") )

ป.ล เราไม่มีความรู้เรื่องฟิล์มกับเคลือบสีเลย รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าที่สละเวลาช่วยตอบค่ะ

CITY SV เทา
ราคา665,000 - 20,000 = 645,000 บาท
ดาวน์ 270,000 บาท
ยอดจัด 625,000 บาท
ผ่อน48งวด  งวดละ8,435 บาท  ดบ 1.99%
***ล่าสุด ไม่เอาชุดแต่งแล้ว ไปเน้นส่วนลดกับของแถมที่จำเป็นจริงๆ ได้ของแถมชุดใหม่ตามนี้ค่ะ**
ของแถม
ฟรีประกัน1(ศูนย์) เมืองไทย หรือ คุ้มภัย
พรบ
ฟิล์ม3M Master series รอบคัน
ฟิล์ม3M Master series บานหน้า
ส่วนลด 20,000 บาท
บัตรน้ำมัน1000 บาท
กล้องหน้ารถ(พร้อมติดตั้ง)+เมมการ์ด16 GB
นวมหุ้มเบลท์(Honda)
ผ้ายาง(Honda)
สายพ่วงแบต(Honda)
สายลากรถ(Honda)
ไฟฉายฉุกเฉิน(Honda)
เซนเซอร์ถอย2จุด+ทำสี
แพคเกจเคลือบสีฟลูออโร่ 1ปี(กันรอย+กันการเกาะตัวของน้ำ) 
เคลือบสีฟลูออโร่อย่างดีวันรับรถ ---------->เซลล์บอกยังไงก็ต้องมีเคลือบสีอยู่แล้ววันรับรถ ต้องเอา..จริงหรือไม่คะ?
พ่นกันสนิมวันรับรถ ---------->ว่าจะไม่เอา
ฟรีค่าแรงเช็คระยะ 10,000 - 20,000 กม/1ปี
รับประกันคณภาพรถ3ปี/100,000 กม
ฟรีบริการฉุกเฉิน 24 ชม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่