ที่พักใกล้ๆโรงพยาบาลลาดพร้าว

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะ

เรามีนัดตรวจตาเพื่อทำเลสิคที่โรงพยาบาลลาดพร้าวซอยลาดพร้าว 95 

แต่เราอยู่ต่างจังหวัดต้องไปพัก เพื่อรบพอคุณหมอตอนเช้า เวลา08.30 

จึงจะรบกวนถามเพื่อนๆ เกี่ยวกับที่พักใกล้ๆกับโรงพยาบาล ขอแบบปลอดภัย (เราไปคนเดียวคะ) และถ้าเดินไปโรงพยาบาลได้จะดีมากเลย

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆลวงหน้านะค่ะ

สอบถามอีกอย่างคะ เรานั่งรถตู้ไปลงหมอชิต เมื่อถึงหมอชิตแล้วต้องนั่งรถสายอะไร หรือนั่งรถอะไร ไปลงแถวที่พักคะ ขอบคุณคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่