จะรู้ได้งัยว่าน้ำที่เข้าไปในช่องคลอดคือน้ำอสุจิหรือน้ำปัสสาวะครับ 18+

คือผมกับเเฟนตอนมีอะไรกันพอใกล้จะเสร็จผมเผลอพ่นน้ำใส่เข้าไปครับเเฟนบอกว่าเป็นน้ำอุ่นๆเเต่ตอนมีอะไรกันผมก็รู้สึกปวดฉี่ด้วยครับพอมีอะไรกันเสร็จผมปวดฉี่มากเลย ไม่ทราบน้ำที่เข้าไปเป็นน้ำอสุจิหรือน้ำปัจสาวะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ท่อปัสสาวะ กับ ท่ออสุจิ คนละท่อกัน ไม่สามารถปบ่อยพร้อมกันได้ ที่คิดได้คือรอบแรกน้ำอสุจิครับ หลังจากเสร็จถึงปวดปัสสาวะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่