แฟน(ผญ) มีกลุ่มเพื่อนกินดื่มเที่ยว เป็นผช ส่วนใหญ่ และชอบไปพักค้างคืนกับเพื่อนชายที่สนิท // มีความคิดต่างจากผมมั้ยคับ

กระทู้คำถาม
1. แฟนผมอายุ 21 หน้าตาดีพอสมควร แฟนชอบไปกินเหล้ากับเพื่อนผู้ชาย(เพื่อนสนิท) 4-5คน**ที่ผมไม่รู้จัก**  จะดื่มกะเพื่อนกลุ่มนี้ตลอด 
[[ แฟนบอกกับผมว่า เพื่อนผู้ชายเขาไว้ใจได้ เพื่อนคือเพื่อนไม่มีอะไรเกินเลย ปัญหาคือเขาจะไว้ใจเพื่อนสนิทในวงเหล้าเวลาไปพักที่ห้องส่วนตัวของใครสักคน  *********
ผม :พยามเตือนแฟน ว่าอย่าไปค่างคืนคืนแบบนั้นในที่ตัวเองกำลังมึนเมา
แฟน: เพื่อนกันไม่มีอะไรหรอก อย่าคิดมาก ไม่ไว้ใจกันหรอ 
ผม: ผมอะ ไว้ใจแฟนนะ แต่ไม่ไว้เพื่อนชาย อะไรกะเกิดขึ้นได้แอลกอฮอล์เป็นเหตุ
//  ทุกวันนี้ยังทะเลาะกับเเฟนเรื่องคบเพื่อนผชชอบเที่ยวกะเค้าอยู่
// ผมรู้ว่าทุกคนอาจไม่คิดเหมือนผม แต่ใจผู้ชายเวลาเมาเนาะ ((ไก่เห็นตีนงู งูเห็นนมไก่)) ผู้ชายด้วยกันรู้กันดี (เพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อมีอยู่จริง)

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่