สัญญานทรูมูฟ แย่จังช่วงนี้

บ้านบึงชลบุรีคับ สัญญานแย่มาก เล่นๆซักพักหลุด ช้ามาก ใช้แพคเกจ 10 M มาแค่นี้เหรอครับ เดือนแรกๆไม่เป็น ที่บ้านใช้ทรู 3 เบอร์ แถมยังมีรายเดือนอีก 
เช็คให้ทีครับสัญญานมีปัญหาหรือว่าอะไร ถ้าส่งมาแค่นี้จะได้เลิกใช้ 

ถ้าช้าบ้างไม่ว่ากันครับรับได้ แต่นี่มันผิดปกติ เข้าเน็ตเล่นเกมส์ มากจนอารมเสียครับ..

พิกัด เบอร์แจ้งไปแล้วคับ
แสดงความคิดเห็น
Preview