คิดว่าทำไมช่วงนี้อาจารย์วันกับอาจารย์มุราตะเเกถึงขยันเขียนตอนใหม่ของเรื่อง one punch man ช่วงนี้เร็วกว่าเมื่อก่อนจังครับ

รู้สึกว่าในช่วงเดือนสองเดือนมานี่  วันพั้นเเมนทั้งในมังงะของเเบบอาจารย์วันหรือเเบบภาพสวยของจารยย์มุราตะ  เขียนเเละปล่อยตอนใหม่ๆออกมาเร็วกว่าเมื่อก่อนมาก  โดยเฉพาะของจารย์วันปกติเเกเขียนตามใจมากบางที3-4 เดือนยังเเทบจะไม่ออกซักตอนเลย  เเต่ช่วงนี้รู้สึกว่าเเทบจะออกตอนใหม่เกือบทุกอาทิตย์เลย  อย่างมากก็เว้นไม่เกิน 3 อาทิตย์ คิดว่าเป็นเพราะอะไรเหรอครับ  หรืออาจารย์เเกเกิดขยันขึ้นมาช่วงนี้เลย
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ิ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่