ช่วยผมหาเพลงหน่อยครับหรือชื่อวงก็ได้ครับ

กระทู้คำถาม
เท่าที่ผมจำได้นะครับมันจะเป็นวง KPOP ผู้ชายมีประมาณ6-7คนครับเท่าที่จำได้นะครับเเล้วมันจะมีเพลงหนึ่งที่เขาขึ้นแสดงผมจำเนื้อร้องไม่ได้ครับเเต่จำท่าเต้นได้ครับท่าเต้นตอนกลางๆมันจะเอามือมาปิดหน้าจากนั้นเขาก็จะเอามือลงไปข้างเอวอ่าครับจำได้เเค่นี้วันที่เขาขึ้นแสดงเขาใส่เสื้อสีขาวกางเกงดำยาวเเล้วจะมีดอกกุหลาบติดที่แขนทุกคนจะมีคนนึงที่ดอกกุหลาบสีดำรึป่าวเท่าที่จำได้ช่วยผมหาทีนะครับวันนั้นที่ผมหาผมพิมไปเป็นตัว M น่าจะชื่อขึ้นต้นของเพลงนะครับช่วยหาหน่อยนะครับขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่