ถามตรงๆค่ะ มหาวิทยาลัยหนึ่งรับบรรจุพนักงาน เขาล้อคคนไว้แล้วไหมคะ

กระทู้คำถาม
ขอถามตรงๆค่ะ พนักงานมหาวิทยาลัยหนึ่งใน ที่ประกาศรับ 1 ตำแหน่ง
อะไรแบบนี้ สายสนับสนุน นะคะ   ......... เขาล็อค คน ไว้แล้วจริงไหม  ?

แบบนี้เราจะได้ไม่เสียเวลาเดินทางไปสมัคร ไปสอบ
อยากให้บอกตรงๆมาเลย ไม่ว่ากัน เข้าใจ

เราจะได้ไปหวัง สอบที่อื่นดีกว่า 

ใครพอทราบไหมคะ อยากให้บอกตรงๆมาเลย ไม่ว่ากัน เข้าใจ

แค่ไม่อยากเสียเวลา
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่