ช่วยด้วยครับ ....นกเขาไม่ขัน !! น้องชายตายต่อหน้าน้องสาวแฟน

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับพี่น้องชาวพันทิปทุกท่าน
ตอนนี้ผมอายุ 27 กำลังจะ 28 เร็ว ๆ นี้ และผมกำลังเผชิญกับปัญหาระดับโลกสำหรับผมเป็นอย่างมาก

นกเขาผมไม่ขัน!
ไม่ว่าจะตอนตื่นนอน หรือขณะมีเพศสัมพันธ์
ผมกับแฟนเป็นอันต้องเซ็ง เพราะน้องชายไม่รักดี...
กว่าจะบิ้วด์ให้ได้อารมณ์ กว่าน้องจะตื่น ไม่ใช่เรื่องง่ายสำหรับผมเลย และพอน้องตื่น ก็กลับไปหลับง่าย ๆ ซะงั้น
ที่ตลกอยู่ ระหว่างผมกับแฟนกำลังทำกิจกรรมกันนั้น น้องชายผมก็หลับคาน้องสาวแฟนเลย 😭😭😭 พาให้เราหมดอารมณ์ไปด้วย...
ผมเซ็งมาก เพิ่งจะอายุ 27 เอง เกิดเหตุการณ์แบบนี้ซะแล้ว เห้อออออ....

ผมไม่รู้ว่าสาเหตุเกิดจากอะไร
อาจเพราะพักผ่อนไม่เพียงพอ หรือว่าผมอาจทำกิจกรรมตอนกำลังง่วงนิด ๆ มันเลยไม่มีอารมณ์ หรืออาจจะเพราะแฟนแต่งตัวไม่เซ็กซี่ ไม่เย้ายวน เลยเกิดเหตุอย่างนี้

วอนแพทย์ หมอ หรือเพื่อน ๆ ที่มีประสบการณ์ความรู้ด้านนี้ ชี้แนะหน่อยครับ ว่าควรทำอย่างไร ...
มีอาหารเสริมแนะนำมั้ย ไม่ว่าจะเป็นอาหารเสริมแบบเห็นผลทันที หรือต้องใช้เวลา ผมจะทำทุกวิถีทางให้น้องชายผมกลับคืนมาเป็นดังเดิม

ยังไงก็รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่