เตรียมรับมือการเป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยว

กระทู้คำถาม
อยากทราบค่ะ การเป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยวต้องรับมือกับปัญหาแบบไหนคะ ทุกอย่างมันดูแย่ไ่ปหมดเรยค่ะทั้งครอบครัว ทั้งตัวเราเอง เราหาทางออกไม่เจอ อยากเลี้ยงเอง อยากทำทุกอย่างเอง แต่ต้องทำงานค่ะ แม่ก็ยินดีเลี้ยงให้นะคะ แต่ดูเหมือนจะเป็นภาระ😣 เราพลาดเองค่ะที่ทำให้เป็นแบบนี้ แต่ทุกอย่างเรารับผลที่ตามมา แค่จะกลับไปคลอดที่บ้าน ตจว.ยังมีปัญหาเรยค่ะ เราท้อแล้วค่ะ เหมือนไม่มีใครยอมรับตัวเราได่
แสดงความคิดเห็น
Preview