สอบถามค่ะ เต้าหู้แคะ

สวัสดีค่ะ เรากำลังจะทำเต้าหู้แคะแบบสำเร็จรูปขายค่ะ อยากทราบว่า

1. ซอง/ถุงสำหรับบรรจุเต้าหู้แคะ ที่สามารถฉีกซองใส่ไมโครเวฟ ให้เป็นเต้าหู้พร้อมทานได้เลย เรียกว่า ซอง/ถุงอะไรคะ
2. ซอง/ถุงตามข้อ 1. และเครื่องซีลสูญญากาศสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคะ ราคาประมาณเท่าไหร่

ขอบคุณมากค่ะ 🙏

แสดงความคิดเห็น
Preview