เพื่อนๆมีวิธีการทำความสะอาดรองเท้าหนังกันยังไงบ้างครับ ?

กระทู้คำถาม
พอดีเมื่อไม่นานมานี้ ผมพึ่งซื้อรองเท้า gucci princetown มา เป็นรองเท้าแบรนด์เนมคู่แรกที่ลงทุน ราคาก็เอาเรื่องอยู่ คงจะต้องรับประทานมาม่ากันไปทั้งเดือนเลย 555 เพื่อที่จะให้รองเท้าคู่นี้อยู่กับผมนานที่สุด เลยอยากจะสอบถามวิธีการทำความสะอาดและการดูแลรักษาหลังการใช้งานครับ ผมไม่มีความรู้ทางด้านนี้มาก่อนเลยค้าบบบ รบกวนด้วยคร้าบบบบ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่